Guda ɗaya irin cajin caji, me yasa farashin ya banbanta da girma?

"Me yasa ake cajin 2.4a guda 2.4a, kasuwa za ta sami farashi da yawa?"
Na yi imani da cewa abokai da yawa waɗanda suka sayi wayoyin salula da cajin kwamfuta sun sami irin wannan shakku. Da alama iri ɗaya ne na cajar, farashin galibi duniyar canji ce. Don haka me yasa wannan lamarin? A ina ne bambancin farashin? Me zan kula da lokacin zabar caja? A yau zan magance wannan asirin a gare ku.

1 Brand Premium
Za'a iya rarraba cajojin a kasuwa cikin rukuni uku: asali, samfuran ɓangare na uku, alamomin daban-daban, alamomin ƙasa. Gabaɗaya magana, bisa ga farashin zuwa matsayi, asali> brands na ɓangare na uku> brands na ƙasa.
Cajin asali a cikin siyan manyan sassan za su zo tare, amma akwai wasu samfuran ƙasa ba su aika ba, kamar yadda apple ne, farashin yawanci yana ƙaruwa.
Abubuwan da aka kirkira na Uku-Products kayayyakin da ƙwararrun samfuran dijital suka samar, stylean style ya fi bambancin asali, farashin kuma mafi yawan masu amfani da yawa. Koyaya, ingancin ƙirar ɓangare na uku ma suna da girma kuma ƙasa, manyan masana'antun, ta hanyar ingantaccen tsari na samfuran a cikin aminci na mafi amintattu.
Caja shine kantin sayar da kan titi a ko'ina Caji, ba ka san wanda aka samar ba, waɗannan samfuran aiki ne da haɗarin aminci, ba da shawarar zaɓi.

2. Abubuwa daban-daban da aiki
Karka kalli caja karamin, da'irar kewaye ta cikin gida, kayan ciki da ƙirar motsa jiki, ƙirar kulawa ce mai yawa. Cajin inganci, tsarin ciki na cikakke, kayan da aka yi da kyau, mafi yawan kuɗin a zahiri. Da kuma rashin cancantar tuhumar da ke da ƙarancin tsada don rage farashi sau da yawa a cikin masu sauye-sauye, wayoyi, masu ɗaukar nauyi da masu shiga.
Misali, mai canjin ciki, mai kyau tuhumar kyawawan halaye, da kwanciyar hankali na yau da kullun suna da ƙarfi na ƙarfe na tagulum, da kuma cajin alumini na aluminum, kuma kwanciyar hankali, kwanciyar hankali mara nauyi ne mai rauni.

Wani misalin buga littattafai ne, cajin kyawawan halaye zasuyi amfani da babban zazzabi, flame-jaddama na kwayar cuta, shin mai tsayayya da karye, darajar asarar gida shine babban jirgin ruwan tabarau mai yawa. . Amfani da lokaci na dogon lokaci zai iya lalata baturin wayar, har ma yana haifar da ɗaukar hoto, Layi da sauran haɗarin aminci.

3. Yawan musaya ya bambanta
Baya ga cajin mu na yau da kullun, masu amfani yanzu kuma yanzu suna amfani da cajin tashar jiragen ruwa da yawa.
Amfanin cajin tashar jiragen ruwa da yawa shine idan kuna buƙatar cajin na'urori da yawa a lokaci guda, amma caja guda ɗaya ko toshe ba zai iya saukar da yarjejeniyar da yawa ba, yi amfani da shi a yarjejeniyar da aka yi.


Lokaci: Dec-28-2022